ตอกย้ำการเป็นผู้นำด้านนวัตกรรมอาหารและเครื่องดื่มไม่มีหยุด สำหรับ บมจ.เซ็ปเป้ หรือ SAPPE ล่าสุดเข้าร่วมงานแสดงสินค้าอาหารที่ยิ่งใหญ่ที่สุดในภูมิภาคตะวันออกกลางและแอฟริกา “GULFOOD 2022” ณ กรุงดูไบ สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ ในฐานะหนึ่งในตัวแทนผู้ประกอบการไทยซึ่งมีบทบาทสำคัญในการส่งเสริมผู้ประกอบการภายในประเทศ ให้สามารถโชว์ศักยภาพจากนวัตกรรมอาหารและเครื่องดื่มเพื่อยกระดับขึ้นสู่มาตรฐานระดับโลก โดยถือเป็นครั้งแรกกับงานแฟร์ระดับโลกในรอบ 2 ปี นับตั้งแต่มีการแพร่ระบาดของโควิด-19 งานนี้ SAPPE ส่งทีมงานเข้าร่วมประชันวิสัยทัศน์และเจรจาธุรกิจ พร้อมนำเสนอสินค้าที่ผลิตด้วยวัตถุดิบจากภาคการเกษตรไทย ภายใต้แบรนด์เซ็ปเป้ บิวติ ดริ้งค์, โมกุ โมกุ, เซ็ปเป้ อโลเวร่า และออลโคโค่ ซึ่งได้รับผลตอบรับจากผู้เข้าร่วมงานเป็นอย่างดี
![](https://www.sappe.com/wp-content/uploads/SAPPE_Gossip-ออกบูธ-GULFOOD-2022_1.jpg)